Biến Tần Yaskawa CIMR-AT4A0058FAA
Model (P/N): CIMR-AT4A0058FAA
Hãng: Yaskawa
Xuất xứ: Nhật Bản
Thông tin về sản phẩm CIMR-AT4A0058FAA
Series A1000
Chi tiết Inverter Yaskawa CIMR-AT4A0058FAA 22KW
Điện áp đầu vào 3P 380-440V
Rated output current 45A, 58A
Công suất 22kW, 30kW
Thông tin đặt hàng
Hướng dẫn đặt hàng
Để đặt mua Biến Tần Yaskawa CIMR-AT4A0058FAA, quý khách có thể:
  1. Đặt hàng trực tiếp trên website bằng cách chọn yêu cầu báo giá.
  2. Liên hệ qua hotline / Zalo:  0963 872 967 để được tư vấn nhanh.
  3. Gửi yêu cầu báo giá qua email: support@kentek.com.vn.
Chính sách giao hàng
  • Giao hàng toàn quốc, hỗ trợ các đơn hàng số lượng và dự án.
  • Đối với hàng có sẵn: Giao trong vòng 01-05 ngày (tùy theo khu vực và tỉnh thành)
  • Đối với đặt hàng: Theo thời gian giao hàng trong Báo giá
Hình thức thanh toán
  • Đối với hàng có sẵn: 100% trước khi hoặc ngay khi giao hàng hóa và chứng từ
  • Đối với đặt hàng: Thanh toán khi đặt hàng.
  • Về phần công nợ sẽ được trao đổi cụ thể trong quá trình làm việc
Tại sao chọn mua tại Kentek Vietnam
  • Hàng chính hãng 100%, nhập khẩu đầy đủ CO/CQ.